หวัดดีครับ สมาชิคใหม่รายงานตัวครับ

กระดานคุยเล่นของพวกเราชาวคลับซีคลาส

หวัดดีครับ สมาชิคใหม่รายงานตัวครับ

โพสต์โดย Mamypoko » อาทิตย์ ก.ย. 25, 2016 1:43 pm

หวัดดีครับ สมาชิคใหม่รายงานตัวครับชื่อโน็ตอยู่ระยอง ใช้c240 w203 มาซักพักใหญ่ๆ แล้วครับ รถสเป็คjapan ใช้มาหลายเดือนโดยรวมยังไม่เจอปัญหาอะไร รอประมาณปลายๆเดือนหน้า จะต้องเข้าเซอร์วิซB ค่อยไปให้อู่Adminเช็คอีกที ฝากตัวด้วยครับ 8)
Mamypoko
Silver Member

Re: หวัดดีครับ สมาชิคใหม่รายงานตัวครับ

โพสต์โดย Admin » อาทิตย์ ก.ย. 25, 2016 6:05 pm

ยินดีต้อนรับครับ มีปัญหาอะไร สอบถาม หรือ พูดคุยได้ครับ ในlineก็ยินดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
Admin
Site Admin

Re: หวัดดีครับ สมาชิคใหม่รายงานตัวครับ

โพสต์โดย Mamypoko » อาทิตย์ ก.ย. 25, 2016 10:53 pm

Admin เขียน:ยินดีต้อนรับครับ มีปัญหาอะไร สอบถาม หรือ พูดคุยได้ครับ ในlineก็ยินดี

ขอบคุณครับ ผมเคยlineไปถามเรื่อยถ่ายน้ำมันเกียร์ครั้งนึงแล้วหละครับ แต่พอดีมันไกล้จะเซอร์วิซแล้วเลยกะว่ารอเหลือซัก1000 โลเข้าไป ทำเลยทีเดียว ไม่ค่อยมีเวลาครับ ส่วนใหญ่ว่างแค่สันอาทิตย์วันเดียว
Mamypoko
Silver Member

ย้อนกลับไปยัง กระดานคุยเล่น