เฟืองท้ายรั่วซึม

ทุกปัญหาเรามีคำตอบเราตอบให้คุณก่อนถึงมือช่าง

เฟืองท้ายรั่วซึม

โพสต์โดย bestpitt » อาทิตย์ ก.ค. 01, 2018 12:54 am

อยากทราบราคาการซ่อมเฟืองท้ายที่รั่วซึม มีคราบน้ำมันและดินเกาะ
หากต้องการซ่อมแบบเปลี่ยนใหม่ทุกชิ้น กับการหาซื้อเฟืองท้าย มือ 2 ราคาต่างกันไหม และแนะนำแบบไหนดีกว่ากัน ขอบคุณครับ
bestpitt
Bronze Member

Re: เฟืองท้ายรั่วซึม

โพสต์โดย Admin » อาทิตย์ ก.ค. 01, 2018 9:17 am

ประมาณครึ่งหมื่นครับ รวมค่าแรงแล้วนะ ถ้ามือสองหมื่นกว่าไม่รวมค่าแรง
ภาพประจำตัวสมาชิก
Admin
Site Admin

ย้อนกลับไปยัง กระดานถามตอบปัญหา