ชอบคันนี้มากๆอันนี้ชุดแต่งอะไรครับ ใครมีรูปด้านอื่นไหม

โพสเฉพาะรูปสวยC-Class W202

Re: ชอบคันนี้มากๆอันนี้ชุดแต่งอะไรครับ ใครมีรูปด้านอื่นไหม

โพสต์โดย MOMO » พฤหัสฯ. เม.ย. 14, 2011 2:31 am

nz w202 เขียน:ท่ออีกข้างเจาะได้หรอครับมันติดที่ลากนิครับ สงสัยอยู๋ๆ :D ขอความรู็หน่อยครับ

คงเอาปลายเชื่อมขามาจับไว้กับหูลากหลัง เพราะมันตรงตำแหน่งพอดี ทีนี้เวลาใช้งานจริง มันจะมีเขมาข้างเดียว
ต้องหมั่นเช็ดให้ขาวอยู่เสมอ และถ้าเลือกปลายถูกๆ คุณภาพวัสดุเกรดไม่ดี มีเหลืองข้างเดียวแน่ๆครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
MOMO
Platinum Member

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กระดานโพสรูปสวยๆ W202