มาใหม่ครับขอฝากตัวด้วยครับ

โพสเฉพาะรูปสวยC-Class W202

มาใหม่ครับขอฝากตัวด้วยครับ

โพสต์โดย jazz_C43 » พฤหัสฯ. ส.ค. 25, 2011 4:04 pm

สวัสดีครับ ผมชื่อหนุ่มครับ มาแอบอ่านหาข้อมูลอยู่พักนึงและ

ผมใช้ C220 อยู่ครับสีม่วง ซื้อมาตั้งแต่ปี95ป้ายแดง แต่งตั้งแต่ต้นด้วย

ล้อ17"ของ BRABUS3 และวิ่งได้1ปีก็เปลี่ยนเป็น18"ของLorinserฝาดำ

หน้า8.5"หลัง10" ใส่ท่อ Lorinser วิ่งอยู่ได้4ปี ก็มาเปลี่ยนเป็นล้อ AMG

ใช่อยู่จนเมื่อปีที่แล้วกับไปใส่ล้อเดิมๆ แต่เดี๋ยวนี้รถตอนนี้เหลือแต่โครงแล้วครับ

เพราะได้ทำการกับมาขุนให้กับมาเกิดใหม่ โดยรื้อออกหมดทั้งภายในและทำการเปลี่ยนสี

และหัวใจดวงโตๆใหม่เป็น6สูบ 280ตรงรุ่น สั่งตรงมาจากญี่ปุ่น ตอนนี้ก็เริ่มเก็บของแต่งแล้วครับ

โดนตอนนี้มีชุดแต่ง AMG C43 รอบคันจากคุณ MOMO เบรค AMG4pot ภายในกำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะเอาของ C36

ใส่ดีไหม อ้อและรถตอนนี้ก็กำลังทำสีอยู่ครับ เดี๋ยวเสร็จแล้วยังไงจะเอามาลงให้ เพื่อนๆ W202 ดูกันครับ

และตอนนี้กำลังตามหาล้อ BRABUS 3 18" อยู่ครับใครเจอส่งข่าวได้เลยครับ ขอสวยๆครับ
jazz_C43
Silver Member

ย้อนกลับไปยัง กระดานโพสรูปสวยๆ W202