C280 ของผม (Update ตอน ที่วางแก้วใหม่)

โพสเฉพาะรูปสวยC-Class W202

Re: Update ที่วางแก้ว

โพสต์โดย Nophakrit » เสาร์ มิ.ย. 23, 2012 4:49 pm

tum300sd เขียน:ซึ่งผมคิดว่ามันเป็นรุ่นที่ออกแบบมาสำหรับรถพวงมาลัยซ้ายหรือเปล่าครับ

ผมก้อคิดมากเหมือนพี่ครับ..เลยไม่ซื้อมาใช้ดีก่า.. :mrgreen:
Nophakrit
Platinum Member

Re: Update ที่วางแก้ว

โพสต์โดย Peace_Keeper » พุธ ก.ค. 04, 2012 11:39 am

Nophakrit เขียน:
tum300sd เขียน:ซึ่งผมคิดว่ามันเป็นรุ่นที่ออกแบบมาสำหรับรถพวงมาลัยซ้ายหรือเปล่าครับ

ผมก้อคิดมากเหมือนพี่ครับ..เลยไม่ซื้อมาใช้ดีก่า.. :mrgreen:

ผมก็ฝืนๆใช้อยู่ครับ แต่มีก็ดีกว่าไม่มี สะดวกขึ้นครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Peace_Keeper
Bronze Member

Re: C280 ของผม (Update ตอน ที่วางแก้วใหม่)

โพสต์โดย MOMO » อังคาร ก.ค. 10, 2012 1:37 am

ผมก็ว่าอย่างงั้นแหล้ะครับ มันน่าจะทำมาให้รถขับซ้าย BENZ รุ่นเรา มีอ๊อฟชั่นแท้ๆให้ใช้แบบเดียวนี่แหล่ะครับ
ไม่เช่นนั้น ก็มีแบบที่เขาทำออกมาแบบเป็นเหมือนโต๊ะ เกาะคอนโซล แบบที่ TOYOTA WISH ชอบใช้กัน เรียกว่า front table
เห็นเวปต่างประเทศเขามีขาย แต่ไม่มีรูปให้ดูว่า ใส่ออกมาแล้วหน้าตาเป็นยังไง

แต่ผมว่า ที่วางแก้วเป็นของขับซ้ายหรือขวาก็ไม่เป็นไร มีใช้ยังไงก็ดีกว่าไม่มี เพราะไม่รู้จะเอาแก้วน้ำไปวางตรงไหนจริงๆครับ :)
ภาพประจำตัวสมาชิก
MOMO
Platinum Member

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กระดานโพสรูปสวยๆ W202