Preview: และแล้วรถผมก็เสร็จเหมือนเกิดใหม่ (Rebirth)!

โพสเฉพาะรูปสวยC-Class W202

Re: Preview: และแล้วรถผมก็เสร็จเหมือนเกิดใหม่ (Rebirth)!

โพสต์โดย sl » พุธ ก.ย. 28, 2011 4:21 pm

ได้อ๊อฟชั่นมาเต็มๆ สุดยอดแล้วครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sl
Platinum Member

Re: Preview: และแล้วรถผมก็เสร็จเหมือนเกิดใหม่ (Rebirth)!

โพสต์โดย kK2j » ศุกร์ ก.ย. 30, 2011 9:40 pm

แค่เห็นหน้าก็ชื่นใจแล้ว..งามจริงๆ
kK2j
Platinum Member

Re:

โพสต์โดย sompol » พฤหัสฯ. ก.ค. 12, 2012 7:50 pm

bigboo เขียน:รูปด้านข้างรถผม ผมไม่เน้นโหลดแป๊กๆ เอาแบบขับสบายๆ ลุยข้ามสะพานได้แบบคันหลังไม่ต้องเบรคตัวโก่งประมาณนั้นครับ

แต่ผมว่ายังถ่ายแสงได้ไม่ดีพอ ขอคราวหน้าได้แดดดีๆ อีกครั้งครับ!

ปล. อยากให้สังเกตกันครับว่าไม่น่าเชื่อที่การรวมกันของกันชนหน้า WALD + กาบข้าง C36 + กันชนหลัง C43 นั้นผมรู้สึกว่าลายเส้นสายของทั้ง 3 รุ่นเข้ากันได้อย่างกลมกลืนและลงตัวแบบไม่ขัดกันเลย... หรือผมคิดไปเองคนเดียวครับ??? :)

vอยากรู้ครับ รูปตอนนี้ ใซ้ยางรองหน้าหลังกี่ติ่งกันคับ แล้วโช้คสปริงอะไรทำ แบบไหนครับ อยากรู้ขนาดยางได้ไหมคับ พอดีกำลังหาข้อมูลแต่งรถตัวเองอยู่ครับ ขอบคุณห่วงหน้าคับบบบบบบ
sompol
Bronze Member

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กระดานโพสรูปสวยๆ W202