จากของเดิมจนตอนนี้...กลับมามาดใหม่^^

โพสเฉพาะรูปสวยC-Class W202

โพสต์โดย k klass » ศุกร์ ก.ย. 03, 2010 8:38 pm

ได้มาอยู่ที่ 32000 บาท อ่าครับ ไม่รู้ว่าถูกหรือป่าว แต่ผมเช็คมาหลายๆที่มากๆก็เลข สี่ ทั้งนั้นเลยนะครับ แล้วน็อตล้อทุกอย่างอารายแถมให้หมดเลย ผมชอบทีมันขนาด เก้านิ้วครึ่งใหญ่ดี ถ้าใส่ยางใหญ่ นี่ ขับ ตามอย่างโหด เลย ถ้าสนใจไม่ต้องเอาล้อ ผมหรอกครับ เดี๋ยว ผมพาไป ลองมาดูของจริงวันที่ห้า ก่อน อิอิ
k klass
Bronze Member

โพสต์โดย Wut » ศุกร์ ก.ย. 03, 2010 9:04 pm

รถสวยขึ้นเป็นคนละคันเลยครับ ดีใจด้วยนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Wut

โพสต์โดย kamphola » ศุกร์ ก.ย. 03, 2010 11:27 pm

ได้มาอยู่ที่ 32000 บาท อ่าครับ ไม่รู้ว่าถูกหรือป่าว แต่ผมเช็คมาหลายๆที่มากๆก็เลข สี่ ทั้งนั้นเลยนะครับ แล้วน็อตล้อทุกอย่างอารายแถมให้หมดเลย ผมชอบทีมันขนาด เก้านิ้วครึ่งใหญ่ดี ถ้าใส่ยางใหญ่ นี่ ขับ ตามอย่างโหด เลย ถ้าสนใจไม่ต้องเอาล้อ ผมหรอกครับ เดี๋ยว ผมพาไป ลองมาดูของจริงวันที่ห้า ก่อน อิอิ

ขอบคุณมากครับพี่ พอดีผมอยู่ ตจว หน่ะครับ คงไม่ได้ไปร่วมงานด้วย
ไม่ทราบว่า ถ้าผมอยากได้แบบพี่ทุกอย่างเป๊ะๆเลย จะสามารถติดต่อร้านเพื่อนพี่ชายให้ผมบ้างได้ไหมครับ เอาแบบราคาและแถมน็อตล้อแบบของพี่เลยนะครับ
ล้อติดรถของผมเป็นล้อแม็กซ์ Benz ขอบ 15 ติดรถ C180 เดิมๆเลยไม่มีรอยถลอก
ยาง Michelin ปี 09 ดอกเต็มๆนิ่มๆ ถ้าที่ร้านรับเทิร์นด้วยยิ่งดีเลยครับ
ได้เท่าไรก็เท่านั้น ผมไม่เรื่องมาก เพราะผมก็ไม่รู้จะขนกลับไปอย่างไร
ถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไรนะครับ ของพี่เป็นราคาเพื่อนกัน อยู่ๆผมจะมาขอบ้างง่ายๆคงจะไม่ง่ายเท่าไร
kamphola

โพสต์โดย k klass » เสาร์ ก.ย. 04, 2010 12:01 pm

"ล้อติดรถของผมเป็นล้อแม็กซ์ Benz ขอบ 15 ติดรถ C180 เดิมๆเลยไม่มีรอยถลอก
ยาง Michelin ปี 09 " ถ้าสภาพเป็นอย่างที่บอกจริงๆน๊า มีลอยนิดหน่อยม่ายเป็นไร คือของมือ สองเข้าใจ อิอิ

ผมเปลี่ยนล้อมาวันที่ 2 กันยายน

"ล้ออันนี้ด้วยความสัตย์จริงลงพืนไม่ถึง 30 กิโลเมตร " ถ้าสนใจจริงเอาล้อผมมั๊ยครับเอาไป 30000 ถ้วนเลยครับ แฟร์ๆ กัน น็อตล้อใหม่ ที่เปลี่ยนมาผมให้หมดเลย ค่าถอดสับเปลี่ยน ไม่เกิน สี่ร้อยบาท สนใจติดต่อมาได้เลยครับ :D
k klass

โพสต์โดย kamphola » จันทร์ ก.ย. 06, 2010 9:15 pm

ขอบคุณมากครับพี่ k แต่ผมไปขออนุญาติ ผบ. แล้วไม่ผ่านครับ
พอดีเพิ่งติดแก็สไปด้วยเมื่อ wwek ที่แล้ว ตอนแรกกะว่าจะไปเปลี่ยนกับที่ร้าน
เพราะมันรูดบัตรได้ แล้วเราจะกลับมาบอกเขาเท่าไรก็ได้ :lol:
ปลายเดือนก็ทยอยๆจิ๊กเงินไปผ่อนเอา :lol: สักสามงวดก็ดูไม่น่าสงสัยแล้ว
เปลี่ยนกับพี่ผมต้องโป๊ะก้อนใหญ่ แบบนี้ไม่สามารถจริงๆครับ
ขออภัยเป็นอย่างสูงด้วยครับพี่ ใจจริงอยากแต่งรถใจจะขาดอยู่แล้ว
ถูกใจลายแบบของพี่นี่เลย
kamphola

โพสต์โดย k klass » พุธ ก.ย. 08, 2010 10:11 am

ถ้า เปลี่ยนเมื่อไหร่ บอกครับเดี๋ยว พาไปราคานี้ แน่นอนครับ ของแถมเหมือนกัน รูดบัตรได้ด้วย หุหุ แต่ ถ้า 15 นุ่มกว่าเยอะนะ :D
k klass

โพสต์โดย Nophakrit » ศุกร์ ก.ย. 17, 2010 1:43 pm

เคยไปคุยกับอู่ประกัน (เพื่อนกัน) แนะนำให้ทำประกันชั้น 1 แล้วเคลมกับเค้าเลย...อาจถูกกว่าซ่อมธรรมดา แถมได้ประกัน 1 ปีด้วย... ลองพิจารณาดูครับ !!!
เปงทางเลือกครับ !!!
Nophakrit
Platinum Member

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กระดานโพสรูปสวยๆ W202