ล้อแม็ก จากรถสมาชิกที่ไปร่วมถ่ายรายการทีวี

โพสเฉพาะรูปสวยC-Class W202

โพสต์โดย Romrawin » พฤหัสฯ. ก.ย. 09, 2010 12:44 am

sl เขียน:โอ้ไม่นึกว่าจะมีภาพรถผมด้วย....ยอดจริงๆกระทู้นี้ เก็บได้เกือบทุกคนทุกคัน

ขอดูหน้าคนเก็บภาพหน่อยครับ น่ากลัวไม่มีเอาแต่ถ่ายคนอื่น

เอ้อใครรู้บ้างรวมแล้วเราไปกันกี่คัน...................

อยากเห็นหน้าผมเหรอคับพี่ศักดิ์ เหอๆ ไม่มีคับถ่ายแต่คนอื่น :D โอกาสหน้ามีงานอีกเด่วผมเอากล้องไปถ่ายอีกคับ ถ้าจำผมได้ผมคือคนที่จูงหมาไปด้วยน่ะคับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Romrawin
Bronze Member

โพสต์โดย chuti » พฤหัสฯ. ก.ย. 09, 2010 1:35 am

พี่ที่ฝากหมาไว้ที่ผมนี่เอง
หมาน่ารักดีนะคับ ไม่ค่อยเห่าดี
chuti

โพสต์โดย Romrawin » พฤหัสฯ. ก.ย. 09, 2010 5:53 pm

chuti เขียน:พี่ที่ฝากหมาไว้ที่ผมนี่เอง
หมาน่ารักดีนะคับ ไม่ค่อยเห่าดี

ขอบคุณมากที่รับฝากนะคับ ถ้าคราวหน้ามีงานแล้วที่บ้านไม่มีคนอยู่ก็คงได้จูงไปอีกคับ :wink:
Romrawin

โพสต์โดย fender89 » ศุกร์ ก.ย. 10, 2010 11:32 am

ล้อแตนๆอย่างผมยังได้ออกเลย เอิกๆ
fender89

โพสต์โดย amornchai » พุธ ต.ค. 27, 2010 7:44 pm

Romrawin เขียน:
sl เขียน:โอ้ไม่นึกว่าจะมีภาพรถผมด้วย....ยอดจริงๆกระทู้นี้ เก็บได้เกือบทุกคนทุกคัน

ขอดูหน้าคนเก็บภาพหน่อยครับ น่ากลัวไม่มีเอาแต่ถ่ายคนอื่น

เอ้อใครรู้บ้างรวมแล้วเราไปกันกี่คัน...................

อยากเห็นหน้าผมเหรอคับพี่ศักดิ์ เหอๆ ไม่มีคับถ่ายแต่คนอื่น :D โอกาสหน้ามีงานอีกเด่วผมเอากล้องไปถ่ายอีกคับ ถ้าจำผมได้ผมคือคนที่จูงหมาไปด้วยน่ะคับ

ผมจำหน้าพี่ได้ครับ ผอมๆ หุ่นดีๆ มีกล้องตัวใหญ่กำลังดี
amornchai
Platinum Member

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กระดานโพสรูปสวยๆ W202