Benz E-Class 220 cdi ดีเซล รถที่บ้าน คุณเเม่ขับครับ

โพสซื้อหรือขายของ เพียงกระทู้ละ1-2สินค้า ไม่เกิน5ชิ้นต่อเดือน บุคคลผู้มีสินค้าที่ขายในจำนวนน้อย ไม่มีการขายแบบต่อเนื่องของสินค้า

Benz E-Class 220 cdi ดีเซล รถที่บ้าน คุณเเม่ขับครับ

โพสต์โดย F1 team » อาทิตย์ ม.ค. 07, 2018 2:18 pm

ขาย Benz E-Class 220 cdi ปี02 สีดำ เครื่องดีเซล อ๊อฟชั่นครบ
รถที่บ้านคุณแม่ขับครับ ดูแลดีมาก เช็คระยะตามกำหนดตลอด
ถ้าหาอยู่นะครับ อยากให้มาลองขับเอง
รุ่นนี้ถ้าเป็นเครื่องดีเซลหายากมากครับ และเครื่องดีเซลใช้ทนมาก คนไม่ค่อยขาย
และประหยัดน้ำมันมาก วิ่งต่างจังหวัดอยู่ที่ 5.0ลิตร ต่อ 100 กม. จะมีหน้าปัดโชว์อัตราการใช้น้ำมันอยู่ครับ
วิ่งในเมืองอยู่ช่วง 6.5 – 8.5 ลิตร ต่อ100กม.ครับ รถหรูประหยัดน้ำมันมาก หายากนะครับ
รับประกันว่าซื้อไปขับต่อได้เลยแน่นอนครับ ไม่ต้องซ่อมอะไรแน่นอน
เครื่องไม่สั่น เดินนิ่งและเรียบมาก ส่วนมากรถดีเซลใช้ไปนานๆควันจะดำ ของเราไม่มีควันดำออกมาแน่นอน
เพราะเปลี่ยนหัวฉีดตามกำหนดตลอด ช่วงล่างนุ่มและเงียบไม่มีเสียงกุกกักเลยสักนิดเดียว
ที่บ้านเปลี่ยนอะไหล่ตามระยะตลอด ผ้าเบรกเหลือเยอะ แบตเตอรี่เพิ่งเปลี่ยนครับ
ออพชั่นนะครับ Park sensor รอบคัน, ม่านหลังไฟฟ้า, airbag 8 ลูก, กุญแจแบบไร้ดอก, แอร์หลัง
ล้อแมกซ์ขอบ 16 ของรุ่น w211 รุ่นที่ใหม่กว่า ไม่ใช้ล้อซิ่งนะครับ ล้อแท้จากศูนย์ ทำให้รถดูหรูหรากว่ารุ่นเดียวกันครับ
ถ้าสนใจนัดลองขับได้นะครับ หรือขอรูปเพิ่มทางไลน์ได้ รถสีดำมีน้อย สภาพดีมีน้อย เครื่องดีเซ,มีน้อย รถดูหรูหราครับ
ผมตั้งขายที่ 400,000 บาท ซื้อไปรับประกันว่าไม่ต้องซ่อมแน่นอน เติมน้ำมันอย่างเดียว
ดีกว่าซื้อแบบถูกมากๆ แล้วขับไปกังวลไป ถ้าโดนซ่อมเครื่องกับเกียร์ทีนึงก็ หลายบาทแล้วครับ
ของเรามีดูแลตามระยะเลขไมล์ตลอด รถบ้านขายเองนะครับ
สนใจก็สอบถามได้นะครับ O8I 64I 79I8, Line mekorncept
** ผมมีให้ฟรี เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องครั้งต่อไป 1 ครั้งนะครับ พอที่บ้านมีซื้อการเปลี่ยนถ่ายของรอบต่อไปไว้แล้ว
ตอนนี้เหลืออีกประมาณ 4,000 กิโลจะถึงรอบเปลี่ยนถ่ายครับ
(ราคาขายไม่รวมทะเบียนนะครับ)
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
F1 team
Silver Member

ย้อนกลับไปยัง กระดานซื้อขายแลกเปลี่ยน