รับซ่อมเบนซ์ทุกรุ่น เครื่อง ช่วงล่าง แอร์ เกียร์ by Admin

โพสซื้อหรือขายของ เพียงกระทู้ละ1-2สินค้า ไม่เกิน5ชิ้นต่อเดือน บุคคลผู้มีสินค้าที่ขายในจำนวนน้อย ไม่มีการขายแบบต่อเนื่องของสินค้า

Re: 12-17 เมย หยุดสงกรานนะครับผม

โพสต์โดย Admin » พุธ ส.ค. 03, 2016 5:05 pm

maxwell เขียน:เดี๋ยวผมเอาเข้าไปทำครับ ที่อู่

เมื่อไรครับผม
ภาพประจำตัวสมาชิก
Admin
Site Admin

Re: รับซ่อมเบนซ์ทุกรุ่น เครื่อง ช่วงล่าง แอร์ เกียร์ by Admi

โพสต์โดย Admin » พุธ ก.พ. 22, 2017 3:58 pm

ติดต่อซ่อมรถกรุณาติดต่อที่กระผมโดยตรงก่อนนำเข้าซ่อมนะครับ ถ้าหากติดต่อกับคนอื่นๆที่ หรือแม้กระทั่งติดต่อกับทางช่างโดยตรงโดยไม่ได้แจ้งทางผมก่อน ทางผมไม่ขอรับผิดชอบกรณีหากเกิดการผิดพลาดใดๆขึ้นมา การยำอะไหล่ วนอะไหล่เก่ามาขายใหม่ การรับประกันในสินค้าอะไหล่ทุกอย่าง ทางผมไม่ขอรับผิดชอบหากไม่ได้ติดต่อมาทางกระผมโดยตรงครับ เพราะถือว่าท่านตกลงกับช่างเอง ขอบคุณครับ :D
Admin
Site Admin

Re: รับซ่อมเบนซ์ทุกรุ่น เครื่อง ช่วงล่าง แอร์ เกียร์ by Admi

โพสต์โดย Admin » อังคาร มิ.ย. 13, 2017 10:20 am

รับซ่อมนอกสถานที่ด้วยนะครับ บริการถึงบ้าน
Admin
Site Admin

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กระดานซื้อขายแลกเปลี่ยน