2 พ.ค...มีตติ้งรับเสื้อกันครับ...

ใครหิวเหล้าหิวเบียร์ หิวข้าว อยากชวนใครไปนั่งเล่นพักผ่อนหลังเวลางาน เชิญครับ เรามีสมาชิกพร้อมจะดื่มกับท่านทุกเมื่อ

Re: 2 พ.ค...มีตติ้งรับเสื้อกันครับ...

โพสต์โดย sl » เสาร์ เม.ย. 28, 2012 3:35 pm

yongredbenz เขียน: ช่วงนี้แน่นจริง ๆ
กำลังดูว่า วันที่ 5-5-55 จะพยายามไปให้ได้

สาวๆหรือเปล่า...เขย่าๆออกซะบ้างจะได้มีเวลาหายใจ :lol: :lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
sl
Platinum Member

Re: 2 พ.ค...มีตติ้งรับเสื้อกันครับ...

โพสต์โดย Nophakrit » เสาร์ เม.ย. 28, 2012 4:29 pm

sl เขียน:สาวๆหรือเปล่า...เขย่า ๆ ออกซะบ้างจะได้มีเวลาหายใจ :lol: :lol:

ผมยังเด็ก มะเข้าใจครับพี่.. :(
Nophakrit

โพสต์โดย yongredbenz » เสาร์ เม.ย. 28, 2012 8:46 pm

Nophakrit เขียน:
sl เขียน:สาวๆหรือเปล่า...เขย่า ๆ ออกซะบ้างจะได้มีเวลาหายใจ :lol: :lol:

ผมยังเด็ก มะเข้าใจครับพี่.. :(

5555 ขำจิง ๆ เขย่า ๆ ออก
ผมรู้จักแต่ เหนี่ยว คร๊าบบบบ
ภาพประจำตัวสมาชิก
yongredbenz
Diamond Member

โพสต์โดย anaconda » เสาร์ เม.ย. 28, 2012 9:39 pm

anaconda เขียน:
Nophakrit เขียน:พี่ย้ง พี่ช้าง เขตต์..ขอเสียงหนอยยยยยยยยยยยยย... :mrgreen:

ปล...พี่แซม ขอชื่อร้านกับการเดินทางด้วยครับ..

เดี๋ยวไปดู แล้วจะมาลงรายละเอียดให้ครับ

ชื่อร้าน รสเด็ด อยู่ติดกับ ปั๊ม ปตท เยื้องๆ มอ ธุระกิจ ครับ
anaconda
Gold Member

โพสต์โดย Nophakrit » พุธ พ.ค. 02, 2012 12:26 am

anaconda เขียน:ชื่อร้าน รสเด็ด อยู่ติดกับ ปั๊ม ปตท เยื้องๆ มอ ธุระกิจ ครับ

ประมาณซัก 1 ทุ่ม..ดีไม๊ครับ.. :?: ท่านใดถึงก่อน..จองโต๊ะ..โชว์เบอร์เลยครับ.. :mrgreen:

ปล...ท่านใดอยู่ใกล้แถวร้านรสเด็ด แวะไปรับเสื้อได้ครับ.. :wink:
Nophakrit

โพสต์โดย anaconda » พุธ พ.ค. 02, 2012 7:53 am

Nophakrit เขียน:
anaconda เขียน:ชื่อร้าน รสเด็ด อยู่ติดกับ ปั๊ม ปตท เยื้องๆ มอ ธุระกิจ ครับ

ประมาณซัก 1 ทุ่ม..ดีไม๊ครับ.. :?: ท่านใดถึงก่อน..จองโต๊ะ..โชว์เบอร์เลยครับ.. :mrgreen:

ปล...ท่านใดอยู่ใกล้แถวร้านรสเด็ด แวะไปรับเสื้อได้ครับ.. :wink:

1 ทุ่มเจอกันครับ แซม 081 621 7087
anaconda
Gold Member

โพสต์โดย anaconda » พุธ พ.ค. 02, 2012 12:27 pm

ตกลงมีใครมั้ยครับ ถ้าไม่มีใครยืนยัน งั้นผมขออนุญาติเลื่อนนัด เนื่องจากเพิ่งได้รับข่าวว่าพ่อของเพื่อนเสียครับ จะต้องขอตัวไปงานสวด
anaconda
Gold Member

โพสต์โดย Nophakrit » พุธ พ.ค. 02, 2012 2:56 pm

anaconda เขียน:ตกลงมีใครมั้ยครับ ถ้าไม่มีใครยืนยัน งั้นผมขออนุญาติเลื่อนนัด เนื่องจากเพิ่งได้รับข่าวว่าพ่อของเพื่อนเสียครับ จะต้องขอตัวไปงานสวด

พี่แซม..ติดธุระ โอกาสหน้าได้ครับ... แต่ผมไปแน่นอน..รอพี่เค น้องเขต นู๋ขิม แมนนี่ พี่ช้าง ที่ร้าน 1 ทุ่มเหมือนเดิมครับ...เหงว่ามีของดีดีให้ดูเยอะแยะ...หุหุ.. :mrgreen:
Nophakrit

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กระดานนัดรวมพล สังสรรค์ กินเลี้ยง