นั่งกินข้าว-เล่าความหลัง

ใครหิวเหล้าหิวเบียร์ หิวข้าว อยากชวนใครไปนั่งเล่นพักผ่อนหลังเวลางาน เชิญครับ เรามีสมาชิกพร้อมจะดื่มกับท่านทุกเมื่อ

Re: นั่งกินข้าว-เล่าความหลัง

โพสต์โดย Nycate » พฤหัสฯ. ก.ค. 26, 2012 7:43 am

แล้วถ้าเป็น Waterside Resort Restaurant อ่ะคับ
คือร้านนี้ผมเคยไปอยู่ แต่นานนนนนนแล้วนะครับ
แต่จิงแล้วผมที่ไหนก็ได้ครับ :mrgreen: :mrgreen:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Nycate
Platinum Member

โพสต์โดย FUFA » พฤหัสฯ. ก.ค. 26, 2012 8:20 am

ถ้าไม่คิดไรมากแนะนำว่าบึงมารวยแหละครับง่ายดีเลิกมะไหร่ก็ได้ วันก่อนขับผ่านน้ำใสแล้วไม่น่าเหม็น
อีกอย่างเพื่อนสมาชิกเราก็คุ้นเคยกันดีกับเส้นทาง รถไม่ติด หน้าฝนลมเย็นสบาย ราคาอาหารไม่ต้องพูดถึง
ไม่เกิน 300 บาท คุยเสียงดังไม่มีใครว่า เพราะเหลือเราโต๊ะเดียว 555555
ภาพประจำตัวสมาชิก
FUFA
Diamond Member

โพสต์โดย tonkit » พฤหัสฯ. ก.ค. 26, 2012 2:22 pm

FUFA เขียน:ถ้าไม่คิดไรมากแนะนำว่าบึงมารวยแหละครับง่ายดีเลิกมะไหร่ก็ได้ วันก่อนขับผ่านน้ำใสแล้วไม่น่าเหม็น
อีกอย่างเพื่อนสมาชิกเราก็คุ้นเคยกันดีกับเส้นทาง รถไม่ติด หน้าฝนลมเย็นสบาย ราคาอาหารไม่ต้องพูดถึง
ไม่เกิน 300 บาท คุยเสียงดังไม่มีใครว่า เพราะเหลือเราโต๊ะเดียว 555555

เห็นงามตามท่านประธานครับ.....ยกร่าง...พิจรณาวาระถุดไปได้เลยครับ
tonkit
Diamond Member

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กระดานนัดรวมพล สังสรรค์ กินเลี้ยง