เปลี่ยนที่นั่งกินข้าว-เล่าความหลัง

ใครหิวเหล้าหิวเบียร์ หิวข้าว อยากชวนใครไปนั่งเล่นพักผ่อนหลังเวลางาน เชิญครับ เรามีสมาชิกพร้อมจะดื่มกับท่านทุกเมื่อ

เปลี่ยนที่นั่งกินข้าว-เล่าความหลัง

โพสต์โดย kK2j » พฤหัสฯ. ก.ค. 26, 2012 10:50 am

ตามที่เราได้มีหมายกำหนดการนัดกินข้าวกันใวันที่28กรกฎาคม2555 ณ. ร้านเดอะลาว เนื่องทางร้านถูกหวยแจ็คพอ็ทของรัฐบาล(รวยแล้ว)จึงปิดร้านพาพนักงานในร้านไปเที่ยวต่างประเทศไม่มีกำหนดกลับ ทางคณะผู้จัดฯจึงมีฉันทามติ แจ้งเปลี่ยนสถานที่ มายังร้านเดิม (ของพวกเรา) ชื่อร้าน บึงมารวย เวลาเริ่มตั้งแต่ 17.00 น.เป็นต้นไป สถานที่ อยู่เลียบทางด่วนวงแหวนตะวันออกฝั่งมุ่งหน้าบางปะอินนะครับถ้ามาจากบางนา ครานี้พี่ฮันนี่ คงได้แจกวัตถุ อะไหล่ มงคล สำหรับท่านที่ไปพบปะสังสรรค์ในคราวนี้แน่ครับ ส่วนทางพี่ๆท่านอื่น ก็กำลังหาของกำนัลมาฝาก สมช.ใหม่ด้วยครับ สำหรับแผนที่เดี๋ยวให้น้องเขตมาแปะไว้ให้อีกทีครับ หรือท่านใด ทราบแล้วกรุณาบอกต่อๆกันไปด้วยครับ

จึงขออภัยมาณ.ที่นี้ครับ

ขอบคุณครับ

คณะผู้จัดฯ
kK2j
Platinum Member

Re: เปลี่ยนที่นั่งกินข้าว-เล่าความหลัง

โพสต์โดย kK2j » พฤหัสฯ. ก.ค. 26, 2012 10:59 am

ส่วนที่จอดรถผมจองที่จอดไว้ประมาณ30 คัน ครับ สอบถามเส้นทางที่

พี่ sl = 086-565-0587
พี่ fufa = 081-552-6540
พี่ kk2j = 086-322-8710
พี่ nycate = 081-732-1390

และยังมีพี่ๆท่านอื่นอีกหลายท่านยังเอ่ยนามกันไม่หมดครับ
kK2j

Re: เปลี่ยนที่นั่งกินข้าว-เล่าความหลัง

โพสต์โดย tonkit » พฤหัสฯ. ก.ค. 26, 2012 12:41 pm

kK2j เขียน:ตามที่เราได้มีหมายกำหนดการนัดกินข้าวกันใวันที่28กรกฎาคม2555 ณ. ร้านเดอะลาว เนื่องทางร้านถูกหวยแจ็คพอ็ทของรัฐบาล(รวยแล้ว)จึงปิดร้านพาพนักงานในร้านไปเที่ยวต่างประเทศไม่มีกำหนดกลับ ทางคณะผู้จัดฯจึงมีฉันทามติ แจ้งเปลี่ยนสถานที่ มายังร้านเดิม (ของพวกเรา) ชื่อร้าน บึงมารวย เวลาเริ่มตั้งแต่ 17.00 น.เป็นต้นไป สถานที่ อยู่เลียบทางด่วนวงแหวนตะวันออกฝั่งมุ่งหน้าบางปะอินนะครับถ้ามาจากบางนา ครานี้พี่ฮันนี่ คงได้แจกวัตถุ อะไหล่ มงคล สำหรับท่านที่ไปพบปะสังสรรค์ในคราวนี้แน่ครับ ส่วนทางพี่ๆท่านอื่น ก็กำลังหาของกำนัลมาฝาก สมช.ใหม่ด้วยครับ สำหรับแผนที่เดี๋ยวให้น้องเขตมาแปะไว้ให้อีกทีครับ หรือท่านใด ทราบแล้วกรุณาบอกต่อๆกันไปด้วยครับ

จึงขออภัยมาณ.ที่นี้ครับ

ขอบคุณครับ

คณะผู้จัดฯ

รับทราบ.......ครับ
tonkit
Diamond Member

โพสต์โดย sl » พฤหัสฯ. ก.ค. 26, 2012 12:46 pm

ได้ยินว่ามีเสื้อไปแจกด้วย
ใครมีเวลาว่างทั้งวันจะไปนั่งตกปลาเล่นก่อนก็ได้
เส้นทางสำหรับใครไปไม่ถูก ตามลิงค์
viewtopic.php?f=8&t=6968&p=56576#p56576
ภาพประจำตัวสมาชิก
sl

โพสต์โดย Nycate » พฤหัสฯ. ก.ค. 26, 2012 1:00 pm

ขอบคุณพี่ sl ด้วยครับ
พี่เคม่ะกล้าแปะร้านแล้วอ่ะพี่ เด๋วร้านเขาถูกหวยอีกก๊าป :D :mrgreen: :D
Nycate

โพสต์โดย HONIE » พฤหัสฯ. ก.ค. 26, 2012 8:11 pm

ข่าวดีคือผมจะไปเร็วก่อน17:00 น่ะครับจะได้ทันแดดสุดท้าย ของแจกไม่ยิ่งใหญ่อย่างที่พี่K ว่าไว้หรอกครับ มีแค่
1.ช่องลมแอร์ดำ ซ้าย-ขวา สภาพดี :D
2. Tweeterดำ ซ้าย-ขวา ขาล็อคหักข้างนึง :oops:
3. ยางขอบกรอบประตูดำ 4 เส้น 4.สภาพดี :D
4. ช่องลมแอร์เป่าขา หน้าขวา สภาพดี :)
5. ไฟในเก๋งพร้อมหลอดไฟ สภาพดี :D
6. บังแดดเทาขวาไม่มีไฟ เลอะนิดหน่อย :cry:
7. ช่องที่เขี่ยบุหรี่ และช่องเก็บของของคอนโซลหน้า สภาพโอเค (สองชิ้นนี้ผมไม่แน่ใจว่าจะใส่ในรุ่นในบ้านเราได้ไม๊ มาลองใส่ดูครับ) :mrgreen:

ของทั้งหมดถอดมาจากJunk ที่ Frankfurt โดยไม่เสียเงินซื้อเลย ขอมอบให้สมาชิกClubcclass ฟรีเช่นกันครับ ทั่นใดนำไปใช้ประโยชน์ต่อได้
เชิญนะครับ รถผมรุ่นน้องมาขอซื้อต่อไปแล้วครับ :mrgreen:

ข่าวร้ายคือเพื่อนมอต้นมอปลายนัดกินข้าวคืนนั้นพอดี อาจจะยาวไม่ได้น่ะครับ :D :mrgreen:
HONIE
Bronze Member

โพสต์โดย amornchai » พฤหัสฯ. ก.ค. 26, 2012 10:15 pm

ว้าว ใจดี มีของมาแจกเพียบเลย :D
amornchai

โพสต์โดย kK2j » ศุกร์ ก.ค. 27, 2012 8:57 am

[quote="HONIE"]ข่าวดีคือผมจะไปเร็วก่อน17:00 น่ะครับจะได้ทันแดดสุดท้าย ของแจกไม่ยิ่งใหญ่อย่างที่พี่K ว่าไว้หรอกครับ

ของทั้งหมดถอดมาจากJunk ที่ Frankfurt โดยไม่เสียเงินซื้อเลย
เชิญนะครับ รถผมรุ่นน้องมาขอซื้อต่อไปแล้วครับ :mrgreen:

ข่าวร้ายคือเพื่อนมอต้นมอปลายนัดกินข้าวคืนนั้นพอดี อาจจะยาวไม่ได้น่ะครับ :D :mrgreen:[/quote]

แค่ พี่ ที่รัก แวะมาก็ดีใจแล้วครับ มิตรภาพดีๆไม่มีหายครับพี่น้อง
ไฟล์แนป
2-5-2555 046.jpg
2-5-2555 046.jpg (87.4 KiB) เปิดดู 17170 ครั้ง
kK2j

โพสต์โดย Petro » ศุกร์ ก.ค. 27, 2012 9:03 am

ผมเป็นเด็กใหม่ครับ อยากจะขอเข้าไปแนะนำตัวซักแปปจะได้มั้ยอ่าครับ :D
พอดีผมมีนัดแถวสายสองตอนหกโมงครับ :cry:
Petro
Silver Member

โพสต์โดย kK2j » ศุกร์ ก.ค. 27, 2012 9:09 am

ยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ
kK2j

โพสต์โดย Nophakrit » ศุกร์ ก.ค. 27, 2012 9:31 am

ผมกะว่าจะไปเร็วเหมือนกัน และมีเครื่องลางของขลังไปแจก จำนวนจำกัด.. เหมาะที่จะติดรถไว้..
:mrgreen: ปล..ผมขอรับอุปการะช่องแอร์ซ้ายขวากะที่เขี่ยบุหรี่ได้ไม๊ครับ..
Nophakrit

โพสต์โดย Black » ศุกร์ ก.ค. 27, 2012 9:40 am

[quote="Nophakrit"]ผมกะว่าจะไปเร็วเหมือนกัน และมีเครื่องลางของขลังไปแจก จำนวนจำกัด.. เหมาะที่จะติดรถไว้..
:mrgreen: ปล..ผมขอรับอุปการะช่องแอร์ซ้ายขวากะที่เขี่ยบุหรี่ได้ไม๊ครับ..[/quote]
มาเร็ว เคลมเร็ว.........ไปด้วยคนครับ...
ขอให้โชคดี :D
Black
Gold Member

โพสต์โดย Nycate » ศุกร์ ก.ค. 27, 2012 9:48 am

พี่ Nophakrit. มาเร็วตลอด งั้นผมขอรอแจกชุดที่ 2 แล้วคันนะครับ :mrgreen:
หวังว่าพี่คงไม่เบิ้ลน๊า 555
Nycate

โพสต์โดย kK2j » ศุกร์ ก.ค. 27, 2012 9:48 am

ผมไปค้นๆดูของผมเอง มีโช้คิลดำอยู่ 2 ต้น มีปีกนกล่าง 1 อัน มี ดูเร็ก เอ้ย ดูโอ วาล์ว อาจารย์แบล็ก โมดิฟายให้ใหม่ 1 อัน มียางขอบประตูอยู่ 2 เส้นมีหม้อลมเบรค 2 ชั้น 1 ใบ มีกระปุกพวงมาลัย 1 อัน มียางรองสปริงไล่ตั้งแต่ 1234 ติ่ง มีเหล็กกันโคลงหน้า 220 มีโบเวอร์แอร์แต่เรกูเรตไม่มี เอาออกมาเช็ดฝุ่นทำความสะอาด และก็ เก็บเข้าที่เดิมเรียบร้อยแล้วเออ.....อยู่ครบ
kK2j

โพสต์โดย Nycate » ศุกร์ ก.ค. 27, 2012 9:56 am

HONIE เขียน:ข่าวดีคือผมจะไปเร็วก่อน17:00 น่ะครับจะได้ทันแดดสุดท้าย ของแจกไม่ยิ่งใหญ่อย่างที่พี่K ว่าไว้หรอกครับ มีแค่
1.ช่องลมแอร์ดำ ซ้าย-ขวา สภาพดี :D
2. Tweeterดำ ซ้าย-ขวา ขาล็อคหักข้างนึง :oops:
3. ยางขอบกรอบประตูดำ 4 เส้น 4.สภาพดี :D
4. ช่องลมแอร์เป่าขา หน้าขวา สภาพดี :)
5. ไฟในเก๋งพร้อมหลอดไฟ สภาพดี :D
6. บังแดดเทาขวาไม่มีไฟ เลอะนิดหน่อย :cry:
7. ช่องที่เขี่ยบุหรี่ และช่องเก็บของของคอนโซลหน้า สภาพโอเค (สองชิ้นนี้ผมไม่แน่ใจว่าจะใส่ในรุ่นในบ้านเราได้ไม๊ มาลองใส่ดูครับ) :mrgreen:

ของทั้งหมดถอดมาจากJunk ที่ Frankfurt โดยไม่เสียเงินซื้อเลย ขอมอบให้สมาชิกClubcclass ฟรีเช่นกันครับ ทั่นใดนำไปใช้ประโยชน์ต่อได้

ข่าวร้ายคือเพื่อนมอต้นมอปลายนัดกินข้าวคืนนั้นพอดี อาจจะยาวไม่ได้น่ะครับ :D :mrgreen:

kK2j เขียน:ผมไปค้นๆดูของผมเอง มีโช้คิลดำอยู่ 2 ต้น มีปีกนกล่าง 1 อัน มี ดูเร็ก เอ้ย ดูโอ วาล์ว อาจารย์แบล็ก โมดิฟายให้ใหม่ 1 อัน มียางขอบประตูอยู่ 2 เส้นมีหม้อลมเบรค 2 ชั้น 1 ใบ มีกระปุกพวงมาลัย 1 อัน มียางรองสปริงไล่ตั้งแต่ 1234 ติ่ง มีเหล็กกันโคลงหน้า 220 มีโบเวอร์แอร์แต่เรกูเรตไม่มี เอาออกมาเช็ดฝุ่นทำความสะอาด และก็ เก็บเข้าที่เดิมเรียบร้อยแล้วเออ.....อยู่ครบ

ถูกและดีไม่มีในโลก ........แต่ที่นี่มีแต่ของฟรีซ๊ะงั้น เอ้อ.....อาวดิ :mrgreen: :mrgreen:
Nycate

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กระดานนัดรวมพล สังสรรค์ กินเลี้ยง