มีแนวร่วมแถวบางเขน รามอินทรา บ้าง ป่าวครับ

ใครหิวเหล้าหิวเบียร์ หิวข้าว อยากชวนใครไปนั่งเล่นพักผ่อนหลังเวลางาน เชิญครับ เรามีสมาชิกพร้อมจะดื่มกับท่านทุกเมื่อ

มีแนวร่วมแถวบางเขน รามอินทรา บ้าง ป่าวครับ

โพสต์โดย audyman » อังคาร พ.ค. 21, 2013 2:53 pm

พอดีได้รถมา อยากได้คำแนะ จาก รุ่นพี่ที่อยู่แถวบางเขน สะพานใหม่ครับ รามอินทรา
audyman
Silver Member

ย้อนกลับไปยัง กระดานนัดรวมพล สังสรรค์ กินเลี้ยง